-‘๑’- Chuyên Toán Bến Tre 09-12 -‘๑’-
Chúc mừng bạn đã đăng nhập thành công. Xin chờ giây lát để trở về trang chủ forum.
Chúc mừng bạn đã đăng nhập thành công. Xin chờ giây lát để trở về trang chủ forum.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Đăng kýĐăng ký  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Lưu ý: Gõ Tiếng Việt có dấu, viết đúng chính tả
 Bá Khả (3384)
 >>>lonely<<< (1710)
 quythanhkhuu (1304)
 kendy_girl202 (1043)
 truc_quynh_1994 (885)
 peheophuthuy (767)
 [A]chijioltiz[o] (711)
 Svat_94 (536)
 [P]....[lẶng]im..... (495)
 Su_147617 (426)

Share | 

Thứ Tư của bạn (7/7/2010)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Thứ Tư của bạn (7/7/2010) EmptyTue Jul 06, 2010 8:03 am

>>>lonely<<<
♥♥♥...Yêu một người... là... chấp nhận... buông tay người ấy ra.......khi......... người ấy........ muốn....... nắm chặt lấy.... một.... bàn tay... khác...♥♥♥...
>>>lonely<<<

Thalès
Thalès

Cung : Hổ Cáp
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1710
Tài khoản Tài khoản : 3440
Sinh nhật Sinh nhật : 04/01/1994
Tuổi Tuổi : 30
Đến từ Đến từ : ♥♥♥ELF Club♥♥♥
Châm ngôn Châm ngôn : ♥♥♥...Yêu một người... là... chấp nhận... buông tay người ấy ra.......khi......... người ấy........ muốn....... nắm chặt lấy.... một.... bàn tay... khác...♥♥♥...
Level: 30 Kinh nghiệm: 1710%
Sinh mệnh: 1710/100
Pháp lực: 30/100

Bài gửiTiêu đề: Thứ Tư của bạn (7/7/2010)

Thứ Tư của bạn (7/7/2010) 77nd

Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Lắng nghe tiếng nói từ con tim của mình, Bạch Dương nhé, bởi nó sẽ mách bảo bạn cần phải tập trung cho việc gì. Tuy nhiên, cảm xúc của bạn trong hôm nay sẽ khá mạnh, do vậy bạn nên cẩn thận đừng để nó chế ngự quá nhiều nếu không sẽ có vài rắc rối xảy ra đó.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu nên cẩn thận từng lời nói của mình bởi vì rất có khả năng người khác sẽ dùng chính những lời nói đó để "chống" lại bạn. Hôm nay sẽ là một ngày khó khăn vì có những người đang tìm cách để đối đầu lại với bạn. Nhưng chỉ cần bình tỉnh và biết rõ mình đang làm gì thì không có gì phải sợ cả.

Song Tử (21/5 - 21/6)

Thường thì việc giao tiếp, trò chuyện của Song Tử diễn ra khá suôn sẻ và ít gặp trở ngại, nhưng riêng thứ Tư này lại khác. Bạn cần phải biết rõ những điều mình muốn nói là gì, đừng vội vàng hành động vì chỉ cần "sai một ly, đi một dặm" lận đó. Chậm và chắc là phương châm lúc này của bạn.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Nếu có điều gì đó đang chất chứa trong lòng thì bạn nên nói ra sớm chứ đừng nên giữ làm gì nữa, Cự Giải. Cho dù đó là gì, thậm chí là những nỗi buồn mà người khác gây ra, nhưng bạn cũng phải thành thật với lòng mình, có như vậy mới tìm ra được cách giải quyết. Hãy nói ra hết những gì muốn nói.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Khi nói dối người khác, điều đó cũng có nghĩa là bạn đang lừa dối chính bản thân mình. Càng nói dối thì bạn sẽ càng khó thoát ra được, cứ bị cuốn hút vào trong đó, và sẽ càng làm đau những người khác. Hãy mở rộng tâm hồn và thành thật với suy nghĩ của mình.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ nên thận trọng trong việc ăn uống và chú ý giữ gìn sức khỏe nhiều hơn nữa nghen. Không có gì quý trọng bằng sức khỏe cả và bạn phải trân trọng nó đúng mức bằng những thức ăn dinh dưỡng, bằng những bài tập luyện cho cơ thể và bằng lối sống lạc quan, tích cực.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Nếu đang có vấn đề gì đó bạn nghĩ cần phải đem ra thảo luận với mọi người thì hãy làm như vậy, đừng cố che giấu chỉ vì muốn giữ mối quan hệ tốt đẹp với ai đó. Sự thật bao giờ cũng tốt hơn và luôn được chào đó cả, và bạn không cảm thấy nặng nề trong lòng. Hãy ngẫm lại xem, có phải khi bạn nói thật thì đều thấy nhẹ nhõm hơn nhiều không?

Hổ Cáp (23/10 - 21/11)

Hôm nay đòi hỏi ở Hổ Cáp sự cảm thông, chia sẻ với những cảm xúc của người khác, nhất là những người thân. Rồi cứ hãy nói những suy nghĩ thật của bạn, và giúp đưa ra cách giải quyết. Đừng lo là chúng không hay, nhưng quan trọng là sự nhiệt tình và tốt bụng của bạn.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Hãy bày tỏ tình yêu thương và sự quan tâm dành cho những người bạn thương yêu, đừng để một ngày trôi qua lãng phí mà không có chút biểu hiện nào. Cuộc sống rất ngắn ngủi và thời gian trôi qua rất nhanh. Bạn là người chủ của cảm xúc mình và bạn nên chủ động trong việc thể hiện nó.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Sẽ có vài căng thẳng trong ngày giữa tuần này, nhưng đừng có bỏ chạy khi đối diện chúng nghen. Nếu không đối mặt với chúng ngay tức thì thì sau càng về sau chúng sẽ càng rối rắm và phức tạp hơn. Bạn càng can đảm trong hiện tại thì bạn sẽ càng ít phải hối hận trong tương lai.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Sức mạnh thật sự là khi bạn đủ can đảm để bày tỏ những cảm xúc trong lòng của mình, nhất là khi nó có liên quan đến những người bạn thương mến. Cứ nói những gì bạn muốn nói, những gì làm được hôm nay chớ để ngày mai, luôn ghi nhớ điều này.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Có những lúc bạn cần phải thể hiện sự chia sẻ, thấu hiểu của mình với mọi người xung quanh, nhưng có những lúc không cần thiết phải làm như vậy và hôm nay là một trong những ngày đó. Cứ để cho họ tự giải quyết việc riêng và bạn thì chú tâm vào những vấn đề của mình, chính xác hơn là bạn lại cần đến sự giúp đỡ cửa người khác đó.

Thứ Tư của bạn (7/7/2010) EmptyTue Jul 06, 2010 9:27 am

Svat_94
4/7/2012
Svat_94

Tiến Sĩ
Tiến Sĩ

Cung : Kim Ngưu
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 536
Tài khoản Tài khoản : 737
Sinh nhật Sinh nhật : 19/05/1994
Đến từ Đến từ : chuyên Bến Tre (^.^)
Châm ngôn Châm ngôn : 4/7/2012
Level: 30 Kinh nghiệm: 536%
Sinh mệnh: 536/100

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ Tư của bạn (7/7/2010)

Trui`kitty siêng năng thiệt, ngày nào cũng post, đúng lag mod chuyên cần, hok như tui, bỏ kái box của mh` lên mốc lun cười nhăn răng

Thứ Tư của bạn (7/7/2010) EmptyWed Jul 07, 2010 8:14 am

>>>lonely<<<
♥♥♥...Yêu một người... là... chấp nhận... buông tay người ấy ra.......khi......... người ấy........ muốn....... nắm chặt lấy.... một.... bàn tay... khác...♥♥♥...
>>>lonely<<<

Thalès
Thalès

Cung : Hổ Cáp
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1710
Tài khoản Tài khoản : 3440
Sinh nhật Sinh nhật : 04/01/1994
Đến từ Đến từ : ♥♥♥ELF Club♥♥♥
Châm ngôn Châm ngôn : ♥♥♥...Yêu một người... là... chấp nhận... buông tay người ấy ra.......khi......... người ấy........ muốn....... nắm chặt lấy.... một.... bàn tay... khác...♥♥♥...
Level: 30 Kinh nghiệm: 1710%
Sinh mệnh: 1710/100

Thấy bn đóng góp cho mấy cái box kia còn nhìu hơn cái box của bn nữa đoá!!! Bótay.com.canh!!! cười nhăn răng

Thứ Tư của bạn (7/7/2010) EmptyThu Jul 08, 2010 9:11 am

Uchiha_Sasuke
Uchiha_Sasuke

Thạc Sĩ
Thạc Sĩ

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 329
Tài khoản Tài khoản : 499
Sinh nhật Sinh nhật : 12/05/1994
Đến từ Đến từ : bung me
Level: 30 Kinh nghiệm: 329%
Sinh mệnh: 329/100

hôhô ủa sao đây k có chi tiết tui đi đá panh về thấy cái nhà như cái biển vậy ta???

Thứ Tư của bạn (7/7/2010) EmptyThu Jul 08, 2010 9:35 am

Svat_94
4/7/2012
Svat_94

Tiến Sĩ
Tiến Sĩ

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 536
Tài khoản Tài khoản : 737
Sinh nhật Sinh nhật : 19/05/1994
Đến từ Đến từ : chuyên Bến Tre (^.^)
Châm ngôn Châm ngôn : 4/7/2012
Level: 30 Kinh nghiệm: 536%
Sinh mệnh: 536/100

cái đó là chiện của người ta đâu phải của kim ngưu, sao mà có ở đây đc ^^

Thứ Tư của bạn (7/7/2010) Empty

Sponsored content

Level: Kinh nghiệm: %
Sinh mệnh: /100
Pháp lực: /100

Thứ Tư của bạn (7/7/2010)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang