-‘๑’- Chuyên Toán Bến Tre 09-12 -‘๑’-
Chúc mừng bạn đã đăng nhập thành công. Xin chờ giây lát để trở về trang chủ forum.
Chúc mừng bạn đã đăng nhập thành công. Xin chờ giây lát để trở về trang chủ forum.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Đăng kýĐăng ký  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Lưu ý: Gõ Tiếng Việt có dấu, viết đúng chính tả
 Bá Khả (3384)
 >>>lonely<<< (1710)
 quythanhkhuu (1304)
 kendy_girl202 (1043)
 truc_quynh_1994 (885)
 peheophuthuy (767)
 [A]chijioltiz[o] (711)
 Svat_94 (536)
 [P]....[lẶng]im..... (495)
 Su_147617 (426)

Share | 

Thứ Năm của bạn (17/6/2010)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Thứ Năm của bạn (17/6/2010) EmptyTue Jun 15, 2010 6:13 pm

>>>lonely<<<
♥♥♥...Yêu một người... là... chấp nhận... buông tay người ấy ra.......khi......... người ấy........ muốn....... nắm chặt lấy.... một.... bàn tay... khác...♥♥♥...
>>>lonely<<<

Thalès
Thalès

Cung : Hổ Cáp
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1710
Tài khoản Tài khoản : 3440
Sinh nhật Sinh nhật : 04/01/1994
Tuổi Tuổi : 30
Đến từ Đến từ : ♥♥♥ELF Club♥♥♥
Châm ngôn Châm ngôn : ♥♥♥...Yêu một người... là... chấp nhận... buông tay người ấy ra.......khi......... người ấy........ muốn....... nắm chặt lấy.... một.... bàn tay... khác...♥♥♥...
Level: 30 Kinh nghiệm: 1710%
Sinh mệnh: 1710/100
Pháp lực: 30/100

Bài gửiTiêu đề: Thứ Năm của bạn (17/6/2010)

Thứ Năm của bạn (17/6/2010) 176nd

Dường như tình hình tài chính của Kim Ngưu đang rất ổn định, thậm chí là dư dả nhờ vào những nổ lực hết sức của bạn trong thời gian vừa qua.

Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Bạch Dương đừng nên sống quá cứng nhắc và cứ khăng khăng bám vào một lộ trình định sẵn trong thời gian dài, đến lúc bạn cần phải thay đổi rồi đó. Mở lòng mình ra và thử làm theo vài lời đề nghị của bạn bè, cho dù đó là gì đi nữa thì những thay đổi này sẽ giúp làm cho cuộc sống của bạn trở nên thú vị, sinh động và màu sắc hơn.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Dường như tình hình tài chính của Kim Ngưu đang rất ổn định, thậm chí là dư dả nhờ vào những nổ lực hết sức của bạn trong thời gian vừa qua. Vì thế, bạn không cần phải lo nghĩ gì về chuyện tiền nong nữa. Thay vào đó, sức khỏe chính là đề tài mà bạn đặc biệt lưu tâm trong thời gian này, đừng lơ là nếu không sức khỏe sẽ đi xuống nhanh chóng đó.

Song Tử (21/5 - 21/6)

Hôm nay Song Tử sẽ phải đối diện với vài tình huống rất bất ngờ, làm bạn đi từ hết ngạc nhiên này sang ngạc nhiên khác. Tuy nhiên, nhờ vậy mà không khí trong ngày trở nên hưng phấn và vui tươi hơn, bạn có thêm nhiều năng lượng hơn cho những việc khác.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Đây là thời điểm mà Cự Giải nên nhìn nhận nghiêm túc hơn về cuộc sống của mình và từ đó có những điều chỉnh thích hợp. Nếu như trước kia khi đưa ra quyết định gì, đa phần chúng đều phải đem lại lợi ích cho bạn, nhưng giờ đây bạn cần phải nghĩ xa hơn, hãy quan tâm đến người khác nữa, không chỉ mỗi bản thân mình. Tuy hơi khó khăn, nhưng không phải là không làm được, chỉ cần cố gắng thôi.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Sư Tử sẽ trải qua ngày thứ Năm tràn đầy sức sống và sinh lực dồi dào. Những hiểu lầm trước đây được làm rõ và nhờ thế mà bạn có thể đưa ra vài lựa chọn chính xác cho mình. Tuy vậy, bạn đừng nên đòi hỏi quá nhiều mà cần phải học cách thỏa hiệp và hợp tác.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ là người có tấm lòng bao dung và bát ái rất lớn, bạn luôn có những ý tưởng rất tuyệt để cải thiện đời sống cho những người nghèo hoặc những kế hoạch có tính chất nhân đạo cao. Mặc dù vậy, đó chỉ là ý tuởng và bạn vẫn chưa thực hiện được điều gì. Đây là thời điểm bạn cần phải xem xét lại để tìm ra động cơ phù hợp mà nhanh chóng hoàn thành chúng.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Thiên Bình cảm thấy mệt mỏi khi cứ phải kìm nén và giấu giếm những cảm xúc của mình trong lòng. Giờ đây, bạn chỉ muốn làm theo những gì mà bản năng mách bảo. Tuy nhiên, trở ngại lớn ở đây chính là bạn lo lắng không biết phản ứng của người khác thế nào, bạn sợ "lời ra tiếng vào" của mọi người. Đừng tự ti như thế, nhưng hãy tự tin lên nào!

Hổ Cáp (23/10 - 21/11)

Hổ Cáp đang tìm ra đuợc những "chiến lược" mới cho cuộc sống của mình, bạn cảm giác như đang có một Hổ Cáp hoàn toàn mới ở trong mình. Bạn sống chan hòa, nhiệt tình hơn, biết sống cảm thông, chia sẽ nhiều hơn, đồng thời cũng biết sống có trách nhiệm và sâu sắc hơn.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Hôm nay, bạn sẽ rơi vào tình huống đòi hỏi kỹ năng giàn xếp và điều hòa của một người thủ lĩnh của nhóm. Không quá khó đâu, chỉ cần đứng áp đặt ý kiến của cá nhân vào cả nhóm, nhưng hãy biết lắng nghe và tiếp cận thật nhẹ nhàng, đầy khéo léo với các thành viên khác. Quan sát cách cư xử của mọi người cũng có nhiều điều cho bạn học hỏi. Tự tin lên, bạn hoàn toàn làm được.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Tuy đây là thời gian nghỉ hè nhưng bạn không hoàn toàn được nghỉ ngơi hẳn bởi vì lúc này nhiệm vụ của bạn chính là tìm cách cân bằng cuộc sống sao cho tốt hơn. Hãy xem lại thái độ trong công việc và học tập, cũng như đừng tự làm khổ bản thân bằng cách ôm thêm nhiều việc, không phải là ý kiến hay đâu nhé.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Những mối quan hệ liên quan đến đời sống cá nhân hoặc trong công việc đều có sức ảnh hưởng lớn trong thời gian này. Đến lúc bạn cần phải nhìn nhận nghiêm túc để có những hành động dứt khoát hơn. Nhưng không nên nóng vội mà hãy kiên nhẫn chờ đợi, quan sát để thấy được kết quả sau đó.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Bạn muốn thay đổi cuộc sống hiện tại bởi vì không muốn đi theo một lối mòn mãi. Đây là ý tưởng rất tốt, vậy tại sao không phát huy khả năng sáng tạo vốn có của mình nhỉ. Bạn có thể nghĩ ra rất nhiều cách thú vị để làm mới cuộc sống của mình, và chắc chắn sẽ nhận được sự cổ vũ của nhiều người chung quanh.

Thứ Năm của bạn (17/6/2010)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang