-‘๑’- Chuyên Toán Bến Tre 09-12 -‘๑’-
Chúc mừng bạn đã đăng nhập thành công. Xin chờ giây lát để trở về trang chủ forum.
Chúc mừng bạn đã đăng nhập thành công. Xin chờ giây lát để trở về trang chủ forum.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Đăng kýĐăng ký  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Lưu ý: Gõ Tiếng Việt có dấu, viết đúng chính tả
 Bá Khả (3384)
 >>>lonely<<< (1710)
 quythanhkhuu (1304)
 kendy_girl202 (1043)
 truc_quynh_1994 (885)
 peheophuthuy (767)
 [A]chijioltiz[o] (711)
 Svat_94 (536)
 [P]....[lẶng]im..... (495)
 Su_147617 (426)

Share | 

♥ ♪ ♫Thứ Năm ngày 8/4/2010

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
♥ ♪ ♫Thứ Năm ngày 8/4/2010 EmptyWed Apr 07, 2010 8:01 pm

Bá Khả
Tôi đã được học rằng, biết cách tha thứ cho người khác thôi chưa đủ, phải biết cách tha thứ cho bản thân mình.
Bá Khả

Cauchy
Cauchy

https://chuyentoan0912.forumvi.com
Cung : Thiên Bình
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 3384
Tài khoản Tài khoản : 5289
Sinh nhật Sinh nhật : 30/09/1994
Tuổi Tuổi : 29
Đến từ Đến từ : Cái chỗ đó đó...
Châm ngôn Châm ngôn : Tôi đã được học rằng, biết cách tha thứ cho người khác thôi chưa đủ, phải biết cách tha thứ cho bản thân mình.
Level: 29 Kinh nghiệm: 3384%
Sinh mệnh: 3384/100
Pháp lực: 29/100

Bài gửiTiêu đề: ♥ ♪ ♫Thứ Năm ngày 8/4/2010

Ma Kết (22/12-19/01)
Những cách biệt mong manh sẽ làm cho cuộc chơi hôm nay hấp dẫn, lý thú hơn. Ma Kết cần phấn đấu và tập trung nhiều hơn nếu không muôn người khác bắt kịp hoặc thậm chí vượt qua bạn.

Bảo Bình (20/01-18/02)
Ở bên gia đình hoặc bạn bè à Bảo Bình sẽ an tâm rằng bạn chẳng phải lo tới chuyện hao hụt về tài chính. Bạn hôm nay được nhận nhiều hơn cho, mà xung quanh lại tự nguyện làm điều đó chứ, sướng thật ^^.

Song Ngư (19/02-20/03)
Bạn nên học cách lắng nghe bởi Song Ngư sẽ có những thông tin giá trị mà bạn còn sử dụng lâu dài về sau. Một số chủ đề nóng hổi mà không phải lúc nào bạn cũng có cơ hội tiếp cận, đừng sử dụng thời gian lãng phí vào những thú vui tầm thường nhé.

Bạch Dương (21/03-20/04)
Đừng để ai đó áp đặt suy nghĩ của họ lên bạn. Chỉ cần bạn không phá vỡ nguyên tắc thì không ai có thể làm tổn thương Bạch Dương, chớ biến thành “con tốt” cho ai sai bảo nhé.

Kim Ngưu (21/04-20/05)
Vay mượn nợ nần tiền nong hay bất cứ thứ gì bây giờ sẽ là dấu chấm hết cho ngày tháng tự do và cung bậc cảm xúc hạnh phúc của bạn. Chỉ nên có những thay đổi nhỏ do chính sức bạn tạo ra, đừng dính dáng nhiều tới tài chính không bạn mệt đấy.

Song Tử (21/05-21/06)
Bạn đang từng bước có những cải tiến trong phong cách sống của mình. Kĩ năng giao tiếp của Song Tử đã được hoàn thiện dần, bạn hiểu được tâm lý người đối diện và biết cách để họ hài lòng.

Cự Giải (22/06-22/07)

Nếu bạn đang dự định làm gì, nhanh chóng bắt tay tiến hành bởi bạn đang có “thiên thời địa lợi”. Một sự thay đổi ngoài dự kiến sẽ đem đến cho bạn ngạc nhiên nhỏ, và một lần nữa may mắn đang ở phía bạn khi nó theo chiều hướng tốt mà thôi.

Sư Tử (23/07-22/08)
Bạn chưa chắc chắn lắm với vấn đề hôm nay. Tuy nhiên chỉ cần Sư Tử bám càng theo ai đó có năng lực, bạn hoàn toàn có thể an tâm người đó sẽ giúp bạn giải quyết câu chuyện ổn thỏa. Người ngoài cuộc sẽ có cái nhìn sáng sủa hơn.

Xử Nữ (23/08-22/09)

Bạn đang có nhiều hơn chính những gì bạn nhận ra. Mạnh dạn tiến lên theo giác quan mách bảo và bạn sẽ hài lòng với những gì đạt được. Đừng dừng lại, Xử Nữ nên đạt được nhiều thứ hơn nữa so với hiện tại để có sự dự phòng cho sau này.

Thiên Bình (23/09-22/10)
Bạn không thể đi quá xa hôm nay. Nếu Thiên Bình có ý định đó, chắc chắn những người có trách nhiệm sẽ lôi kéo bạn lại. Sở thích của bạn đang bị hạn chế, và bạn cần kiềm chế cảm xúc của mình.

Thần Nông (23/10-21/11)
Nụ cười vô tư của bạn sẽ tạm lùi ra phía sau bởi còn một vài lo toan trong sáng nay. Tới chiều, khi mọi việc đã tàm tạm đâu vào đấy là lúc Thần Nông hoàn toàn có thể thư giãn xả hơi. Nắm rõ tình hình để có thái độ phù hợp, đừng làm ngược lại kẻo sôi hỏng bỏng không.

Nhân Mã (22/11-21/12)
Một cơ hội mà yêu cầu bạn dám thay đổi sẽ cho phép bạn tự do thoải mái trên con đường đạt tới những mục tiêu sáng tạo. Nhân Mã đang mở rộng mối quan hệ của mình, nhưng cũng cần biết chọn lọc những người thực sự phù hợp với tính cách mình nữa.

Nguồn:hoahoctro.vn

♥ ♪ ♫Thứ Năm ngày 8/4/2010 EmptyThu Apr 08, 2010 7:19 am

[A]chijioltiz[o]
How best to keep a promise not to promise anything.
[A]chijioltiz[o]

Phó Giáo Sư
Phó Giáo Sư

http://www.chuyentoan0912.forumvi.com/
Cung : Hổ Cáp
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 711
Tài khoản Tài khoản : 1154
Sinh nhật Sinh nhật : 22/12/1994
Tuổi Tuổi : 29
Đến từ Đến từ : Giong Trom Ben Tre
Châm ngôn Châm ngôn : How best to keep a promise not to promise anything.
Level: 29 Kinh nghiệm: 711%
Sinh mệnh: 711/100
Pháp lực: 29/100

Bài gửiTiêu đề: Không Xong Òy...

Sao thế thì thầy bói nói về tui sai hết trơn. Nhất là ông thầy trên Zing ý. Trả lời trật hết òy!!! Cung ma kết cũng tàm tạm thui. Có lẽ năm nay xui lém đây. :affraid:

♥ ♪ ♫Thứ Năm ngày 8/4/2010

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang