-‘๑’- Chuyên Toán Bến Tre 09-12 -‘๑’-
Chúc mừng bạn đã đăng nhập thành công. Xin chờ giây lát để trở về trang chủ forum.
Chúc mừng bạn đã đăng nhập thành công. Xin chờ giây lát để trở về trang chủ forum.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Đăng kýĐăng ký  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Lưu ý: Gõ Tiếng Việt có dấu, viết đúng chính tả
 Bá Khả (3384)
 >>>lonely<<< (1710)
 quythanhkhuu (1304)
 kendy_girl202 (1043)
 truc_quynh_1994 (885)
 peheophuthuy (767)
 [A]chijioltiz[o] (711)
 Svat_94 (536)
 [P]....[lẶng]im..... (495)
 Su_147617 (426)

Share | 

Thứ Tư của bạn (19/5/2010)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Thứ Tư của bạn (19/5/2010) EmptyTue May 18, 2010 2:39 pm

>>>lonely<<<
♥♥♥...Yêu một người... là... chấp nhận... buông tay người ấy ra.......khi......... người ấy........ muốn....... nắm chặt lấy.... một.... bàn tay... khác...♥♥♥...
>>>lonely<<<

Thalès
Thalès

Cung : Hổ Cáp
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1710
Tài khoản Tài khoản : 3440
Sinh nhật Sinh nhật : 04/01/1994
Tuổi Tuổi : 30
Đến từ Đến từ : ♥♥♥ELF Club♥♥♥
Châm ngôn Châm ngôn : ♥♥♥...Yêu một người... là... chấp nhận... buông tay người ấy ra.......khi......... người ấy........ muốn....... nắm chặt lấy.... một.... bàn tay... khác...♥♥♥...
Level: 30 Kinh nghiệm: 1710%
Sinh mệnh: 1710/100
Pháp lực: 30/100

Bài gửiTiêu đề: Thứ Tư của bạn (19/5/2010)

Thứ Tư của bạn (19/5/2010) 195lk

Bạch Dương (21/3 – 19/4)

Bạch Dương thân mến, ngày hôm nay mở ra rất nhiều cơ hội cho bạn giải đáp mọi thắc mắc và câu hỏi trong những ngày vừa qua, đặc biệt là khi nó liên quan đến những tâm tư tình cảm của bạn. Nếu như mối quan hệ của bạn với người ấy không có tiến triển gì tốt đẹp thì nên dừng lại là tốt nhất. Nếu bạn cảm thấy khó chịu về những yêu cầu chưa có câu trả lời, hãy quên chúng đi bởi vì chúng sẽ không đến vào lúc này đâu.

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Hôm nay Kim Ngưu nên chấm dứt thái độ lưỡng lự, thiếu tự tin của mình đi nhé bởi vì thời gian sẽ không chờ bạn đâu. Bạn phải tự thúc đẩy bản thân mình tiến về trước, cho dù bạn có thực sự sẵn sàng hay không. Đừng quên rằng bạn là người luôn tự hào về chính mình, và không nên để điều đó mất đi bạn nhé.

Song Tử (21/5 – 21/6)

Bây giờ mọi thứ trở nên rõ ràng hơn với bạn rồi, không còn phải lo lắng hay suy nghĩ gì nữa. Bạn biết rõ mình cần phải làm gì cho con đường phía trước. Tuyệt lắm, vậy thì đến lúc cần phải hành động rồi và sẽ không có gì cản trở trên con đường đó đâu.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Cuộc sống không phải lúc nào cũng trãi dài hoa hồng cả, phải có lúc thăng - trầm, lúc thành công - thất bại, lúc hạnh phúc - buồn đau…Nhưng nhìn chung với tất cả những gí đến với bạn trong thời gian vừa qua, phải nói rằng có rất nhiều tiến triển đáng mừng. Đồng thời, qua đó nó cũng phản ánh cho bạn biết mình cần phải cố gắng hơn nữa ở lĩnh vực nào, chú ý điều chỉnh và phát huy nghen.

Sư Tử (23/7 – 22/8)

Việc Sư Tử nên làm trong ngày thứ Tư chính là khám phá bản thân. Đó không phải là việc dễ dàng và cũng không phải là việc yêu thích của mọi người, kể cả bạn. Nhưng chắc chắn một điều là kết quả sau cùng sẽ rất tốt và vô cùng có ích cho bạn, chỉ cần thành thật với bản thân mình mà thôi.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Sau khoảng thời gian dưỡng sức, giờ đây Xử Nữ lấy lại năng lượng và sức sống cho mình, điều này thật là tuyệt! Bây giờ chính là thời gian thích hợp để bạn bắt tay vào thực hiện những dự định và kế hoạch của mình, chắc chắn sẽ có vài thay đổi xảy ra nhưng bạn sẵn sàng đón nhận chúng mà phải không?

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Nếu bạn đang có điều gì phiền muộn trong chuyện tình yêu của mình thì hôm nay là lúc để bạn cất tiếng nói. Tuy nhiên, một điều bạn cần nên nhớ trước khi muốn nói điều gì, là hãy suy nghĩ và suy xét kỹ lưỡng, đừng làm quá vấn đề lên, nếu không bạn sẽ nhận được những cái nhíu mày của mọi người.

Hổ Cáp (23/10 – 21/11)

Những gì xảy đến với Hổ Cáp trong những ngày vừa qua đã truyền cho bạn rất nhiều cảm hứng cho những ý tưởng mới về một vài thay đổi trong cuộc sống. Cho dù đó là việc gì đi nữa thì chúng đều là những sáng kiến thú vị, sáng tạo và chắc chắn sẽ đem đến cho bạn rất nhiều cảm xúc khi thực hiện chúng.

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Những người Nhân Mã tiếp xúc trong hôm nay rất dễ làm bạn nổi quạu. Cách hành xử của họ không có gì gọi là tốt, làm việc lại thiếu trách nhiệm đến nỗi bạn phải nhảy vào can thiệp. Và có vẻ như đúng là họ đang cần đến sự giúp đỡ của bạn đó. Cố gắng là người dàn xếp và giải quyết thiệt tốt nhé.

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Hôm nay có vẻ không phải là ngày đẹp trời của Ma Kết rồi. Hiểu lầm, mâu thuẫn, xích mích với mọi người làm bạn thực sự muốn điên lên. Nếu như không chịu được nữa thì mạnh dạn phát biểu và bày tỏ quan điểm, đừng ngại ngùng hay lo lắng gì cả, tất cả vì tốt cho bạn và người khác mà thôi.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Sẽ có những bất ngờ thú vị vào phút chót trong ngày của Bảo Bình, và khả năng lớn là liên quan đến một người. Lúc đầu người đó là bạn rất khó chịu và thận trọng vì thái độ kỳ quặc khó hiểu, nhưng về sau bạn lại phát hiện ra rằng, “à, thì ra người này cũng không như mình nghĩ”. Đúng là như vậy, họ có những phẩm chất và tính cách mà bạn đang tìm kiếm đó.

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Song Ngư là người rất kiên định, quyết đoán và luôn có nhiều hy vọng vào cuộc sống, chính điều này giúp bạn gặt hái được rất nhiều thành công lẫn hạnh phúc. Nhưng, hôm nay bạn sẽ muốn củng cố lại con đường đi của mình để bảo đảm hơn, và thật may mắn là bạn sẽ có những ý tưởng rất thiết thực.

Thứ Tư của bạn (19/5/2010)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang