-‘๑’- Chuyên Toán Bến Tre 09-12 -‘๑’-
Chúc mừng bạn đã đăng nhập thành công. Xin chờ giây lát để trở về trang chủ forum.
Chúc mừng bạn đã đăng nhập thành công. Xin chờ giây lát để trở về trang chủ forum.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Đăng kýĐăng ký  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Lưu ý: Gõ Tiếng Việt có dấu, viết đúng chính tả
 Bá Khả (3384)
 >>>lonely<<< (1710)
 quythanhkhuu (1304)
 kendy_girl202 (1043)
 truc_quynh_1994 (885)
 peheophuthuy (767)
 [A]chijioltiz[o] (711)
 Svat_94 (536)
 [P]....[lẶng]im..... (495)
 Su_147617 (426)

Share | 

Thứ Ba của bạn (11/5/2010)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Thứ Ba của bạn (11/5/2010) EmptyMon May 10, 2010 1:28 pm

>>>lonely<<<
♥♥♥...Yêu một người... là... chấp nhận... buông tay người ấy ra.......khi......... người ấy........ muốn....... nắm chặt lấy.... một.... bàn tay... khác...♥♥♥...
>>>lonely<<<

Thalès
Thalès

Cung : Hổ Cáp
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1710
Tài khoản Tài khoản : 3440
Sinh nhật Sinh nhật : 04/01/1994
Tuổi Tuổi : 30
Đến từ Đến từ : ♥♥♥ELF Club♥♥♥
Châm ngôn Châm ngôn : ♥♥♥...Yêu một người... là... chấp nhận... buông tay người ấy ra.......khi......... người ấy........ muốn....... nắm chặt lấy.... một.... bàn tay... khác...♥♥♥...
Level: 30 Kinh nghiệm: 1710%
Sinh mệnh: 1710/100
Pháp lực: 30/100

Bài gửiTiêu đề: Thứ Ba của bạn (11/5/2010)

Thứ Ba của bạn (11/5/2010) 47b4049f_47aff0ad_5f9_ebf5d_3b761de_tn

Bạch Dương (21/3 — 19/4)

Mối quan tâm hang đầu của Bạch Dương trong ngày thứ Ba chính là những mục tiêu nghề nghiệp trong tương lai của mình. Bạn luôn cố gắng nhìn ở mọi hướng khác nhau, chẳng hạn có con đường nào khác để đi đến đích không hay có việc gì cần phải cải thiện không? Chỉ trong một phút mà bạn có thể nghĩ đến rất rất nhiều thứ. Những ai ở bên cạnh bạn trong ngày chắc cũng phải đau đầu với bạn luôn đó.

Kim Ngưu (20/4 — 20/5)

Kim Ngưu cần phải ghi nhớ rằng bạn sẽ không thể nào làm nhiều việc cùng một lúc được. Làm sao bạn có thể mong muốn giảm stress và phục hồi năng lượng nhanh chóng khi cùng lúc đó cứ luôn muốn trở thành “siêu sao” trong tất cả mọi việc? Không cần thiết phải làm khổ mình như thế đâu, bạn nên chăm lo cho sức khỏe của mình nữa.

Song Tử (21/5 — 21/6)

Song Tử có rất nhiều ý tưởng tốt, nhưng điều quan trọng là bạn phải làm sao để biến chúng thành hiện thực bằng những hành động cụ thể. Bạn phải chứng tỏ cho mọi người thấy rằng đó là những việc rất khả thi, hãy mô tả cho họ thấy cách suy luận logic và tiếp cận đầy khoa học của bạn.

Cự Giải (22/6 — 22/7)

Mọi người sẽ thấy thật khó khăn khi trò chuyện với bạn trong ngày thứ Ba này. Vốn là người dễ bị tác động, thế nhưng hôm nay bạn lại sẵn sàng lắng nghe và cùng lúc có thể nhận xét, chỉ trích những gì người khác nói. Có vẻ như bạn được “cài đặt” khá tốt, chỉ để cho những gì bạn cho phép và chấp nhận mới vào được. Hmm, đừng quá phô trương và tỏ ra ta đây như vậy, người khác sẽ xa lánh bạn đó.

Sư Tử (23/7 — 22/8)

Sư Tử có bao giờ thử tìm hiểu nguồn gốc, lịch sử gia đình của mình chưa vậy ta? Nếu câu trả lời là chưa thì đó sẽ chính là gợi ý cho bạn trong hôm nay đó. Khi khám phá, tìm tòi bạn sẽ càng bị kích thích bởi những điều thú vị ẩn chứa trong đó, từ đó sẽ nhận ra những giá trị quý báu của gia đình mình.

Xử Nữ (23/8 — 22/9)

Xử Nữ là người cực kỳ nhạy cảm, đến nỗi đôi khi bạn tỏ ra ghét chính bản thân vì cái tôi hay vì bất kỳ sai phạm nào bạn mắc phải, thậm chí tự phạt mình. Và đó chính là vấn đề mà bạn cần phải xem xét. Dù cố gắng cách mấy thì bạn sẽ không bao giờ là người hoàn hảo được, tất nhiên những người khác cũng thế. Không cần phải lo nghĩ nhiều như thế đâu bạn.

Thiên Bình (23/9 — 22/10)

Khả năng diễn đạt và biểu cảm của Thiên Bình thể hiện rất xuất sắc trong hôm nay, và đây sẽ chính là cơ hội tốt để bạn chia sẻ những ý định của mình cho người khác với mong muốn sẽ nhận được sự hợp tác, hỗ trợ từ họ. Ngoài ra, những vấn đề riêng tư cũng sẽ trở nên rõ ràng hơn, không còn gì phải vướng mắc nữa.

Hổ Cáp (23/10 — 21/11)

Nhìn chung tổng quan bạn sẽ có một ngày khá suôn sẻ. Hổ Cáp sẽ có thể tìm ra được ý nghĩa của những việc xảy ra trong những tuần vừa qua cũng như chặng đường bạn đã đi qua với những mục tiêu đề ra. Tuy nhiên bởi vì hôm nay là ngày hứa hẹn những điều thú vị trong các hoạt động xã hội, nên sẽ là ý kiến hay nếu bạn rủ rê bạn bè đi ăn uống và cùng chia sẻ những câu chuyện cho nhau nghe.

Nhân Mã (22/11 — 21/12)

Dường như Nhân Mã cảm thấy mình đang bị lạc lối trong thời gian vừa qua, nếu thế thì hôm nay sẽ cho bạn cơ hội để giải tỏa và tìm lại chính mình. Thế nhưng, điều kiện đầu tiên là bạn phải hết sức kiên nhẫn, nhất là với những vấn đề liên quan đến tình cảm. Cố gắng hiểu chúng thật cặn kẽ trước, đừng vội vàng hành động.

Ma Kết (22/12 — 19/1)

Có vẻ như Ma Kết đang đánh mất mục tiêu của mình và đặt niềm tin không đúng chỗ. Trong ngày thứ Ba này, bạn nên quyết tâm chấm dứt giai đoạn buồn bã, thờ ơ và lãnh đạm, thay vào đó hãy bắt đầu một hướng rẽ mới dựa trên những lý luận khoa học. Chắc chắn bạn sẽ cảm thấy rất thoải mái với lựa chọn đó.

Bảo Bình (20/1 — 18/2)

Hôm nay không phải là ngày để Bảo Bình đưa ra những quyết định có liên quan đến tình cảm, cảm xúc, tốt hơn hết là nên đợi vài ngày nữa. Lý do bởi vì khả năng nhìn nhận vấn đề của bạn không được chính xác, bỏ qua những điều quan trọng và có những đánh giá hơi sai lệch, điều này sẽ có tác động đến sự lựa chọn của bạn.

Song Ngư (19/2 — 20/3)

Với những sự kiện bên ngoài, Song Ngư tỏ ra khá bình thản, nhưng thế giới nội tâm của bạn lại đang rất lộn xộn và có vẻ đầy gấp rút. Bạn muốn giải quyết rất nhiều vấn đề cùng lúc, vừa chuyện yêu đương vừa học hành, công việc. Đồng thời bạn cũng cố hiểu được tường tận những việc xuất hiện trong thời gian vừa qua. Nhưng trước hết bạn cần phải bình tâm lại đã, “dục tốc bất đạt”, bạn biết điều này mà.

Thứ Ba của bạn (11/5/2010)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang