-‘๑’- Chuyên Toán Bến Tre 09-12 -‘๑’-
Chúc mừng bạn đã đăng nhập thành công. Xin chờ giây lát để trở về trang chủ forum.
Chúc mừng bạn đã đăng nhập thành công. Xin chờ giây lát để trở về trang chủ forum.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Đăng kýĐăng ký  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Lưu ý: Gõ Tiếng Việt có dấu, viết đúng chính tả
 Bá Khả (3384)
 >>>lonely<<< (1710)
 quythanhkhuu (1304)
 kendy_girl202 (1043)
 truc_quynh_1994 (885)
 peheophuthuy (767)
 [A]chijioltiz[o] (711)
 Svat_94 (536)
 [P]....[lẶng]im..... (495)
 Su_147617 (426)

Share | 

Điều muốn nói

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Điều muốn nói  EmptySat Nov 06, 2010 10:42 am

>>>lonely<<<
♥♥♥...Yêu một người... là... chấp nhận... buông tay người ấy ra.......khi......... người ấy........ muốn....... nắm chặt lấy.... một.... bàn tay... khác...♥♥♥...
>>>lonely<<<

Thalès
Thalès

Cung : Hổ Cáp
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1710
Tài khoản Tài khoản : 3440
Sinh nhật Sinh nhật : 04/01/1994
Tuổi Tuổi : 30
Đến từ Đến từ : ♥♥♥ELF Club♥♥♥
Châm ngôn Châm ngôn : ♥♥♥...Yêu một người... là... chấp nhận... buông tay người ấy ra.......khi......... người ấy........ muốn....... nắm chặt lấy.... một.... bàn tay... khác...♥♥♥...
Level: 30 Kinh nghiệm: 1710%
Sinh mệnh: 1710/100
Pháp lực: 30/100

Bài gửiTiêu đề: Điều muốn nói

Điều muốn nói  Nd
Bạn à, khi chúng mình lớn dần lên thì tình cảm cũng có nhiều biến chuyển, đôi khi không còn đơn thuần là tình bạn nữa...
...mà nó đã vượt qua tầm với. Tôi bết làm sao khi bạn có tình cảm đặc biệt đó với tôi mà tôi không thể đáp lại? Tôi đã lỡ làm bạn tổn thương quá nhiều mà mỗi khi nhìn thấy bạn, tôi không thể nói ra nổi một lời xin lỗi.
Chao ôi, đã bao năm trôi qua, bạn chôn chặt tình cảm ấy trong lòng, kể cả khi bị tôi từ chối và khiến bạn phải đau khổ thì bạn vẫn luôn hướng theo tôi, cầu chúc cho tôi được vui vẻ và bình an. Tôi rất muốn nói lời cảm ơn vào buổi học cuối cùng, khi bạn gửi tới tôi lời chào tạm bệt trước kì thi tuyển sinh cấp III mà sao tôi không thể nói lên lời.
Rồi thời gian sau đó nữa, tình cảm ấy sao vẫn không hề thay đổi, không hề nhạt nhoà hả bạn, tôi muốn bạn hận tôi, muốn bạn quên tôi đi để khỏi phải khổ đau. Nhưng khi bạn nói rằng bạn hận tôi, lòng tôi lại thấy trống trải lạ thường, tôi thấy mình tàn nhẫn quá. Bạn à, tôi phải làm sao đây?
Tôi muốn nói với bạn một điều: Cảm ơn và xin lỗi rất nhiều, bạn nhé! Và tôi rất muốn tôi và bạn có thể là bạn bè tốt của nhau, dù bây giờ điều đó là không thể. Xin lỗi!
Thuỳ Dương

Điều muốn nói

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang